• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

AntSnesQT 0.5 Beta-giả lập game snes trên s60v5

ngoanrazor

Well-Known Member
Máy phải hack nha!
đây là bản mới chạy trên nền QT nên các pn phải down Qt về kài dzo:
link: download QT

còn đây là emulator:
link: Download emulator 0.6

[video=youtube;uNgq4DFXJC0]http://www.youtube.com/watch?v=uNgq4DFXJC0[/video]
Do bộ Qt bị lỗi nên nhà fát triển ko làm audio cho emulator này.
Đây chỉ là emulator nên cần fải có rom để chạy. Rom thì có rất nhjều mấy bn có thể kiếm trên google. Emulator này chạy rất mượt

hứong dẩ sử dụng:
1.down rom về bỏ vào thẻ nhớ, rom down ở đây
2.chạy pm sau đó chỉnh lại key(có thể set cho phím cứng)
3.loa rom và bắt đầu chơi game(có thể save, load tùy ý), Have fun!

UPDATE v0.6: giao diện mới với big D-pad và n97 có thể chỉnh full

Chỉnh sửa cuối:

jackadandy95

bạn ơi, cho mình hỏi tí. sao có mỗi 1 game thôi ah`? nếu có nk, bạn úp lên cho mọi người thưởng thức đc k? thanks bạn nhiều?

friendinyourway

trời, sao không ai giúp vậy, có phải là cài ant snes sau đó là down rom về phải không, nhưng down rom về thì làm thế nào tiếp đây, bạn có thể up một game làm ví dụ đc không, mà cái game trên clip là jh nhỉ, cho mình cái tên đi, hic

Chỉnh sửa cuối:

tuanpro_hl

game gia lap la the nao` ha cac ban?
minh thich game fifa cua n-gage qua ma chua thay cho cho 5800.vay gia lap thi co choi dc game do cua n-game ko?
bac nao` biet thi giup e voi.(cac bac thong cam.ra bien may hom ko co vi tinh nen viet bai qua dien thoai.:D)

ngoanrazor

Well-Known Member
game gia lap la the nao` ha cac ban?
minh thich game fifa cua n-gage qua ma chua thay cho cho 5800.vay gia lap thi co choi dc game do cua n-game ko?
bac nao` biet thi giup e voi.(cac bac thong cam.ra bien may hom ko co vi tinh nen viet bai qua dien thoai.:D)

ko bn ah. kái này để chơi game 4 nút

seiki

Ặc, có ai chơi game đua xe harley được ko , mình vào toàn đứng, game này tên Biker Mice From Mars

linhvnvip

cái này khi minh chơi trên N97 đến lúc load room thì cứ bị bung ra ngoài màng hình ko chạy được , với lại có cách nào full màn hình và chỉ chơi bằng bàng phím của N97 ko ? bác nào kinh nghiệm chỉ mình với

llTuyetTinhCocll

Game này ko ổn rầu....nó load ko hết game...mà lại hay đứng nữa...mặc dù rất thích chơi game 4 nút....bạn nào biết tên game núm đuôi tên gì hem???

manhphanmem

Máy mình 5530 khi load trò trơi (load ROM) là bị bật ra ngoài, bản mình cài là v0.6 => Bác nào giúp mình với

d3ad

Load game Subasa3 , sao ấn nút k đc :( hình như ct giả lập này chưa hoàn thiện rồi