• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Anna Metro

quyrombinhduong

Anna Metro Black

Down: Black

Anna Metro White

Down: White

Chỉnh sửa cuối:

max1397

Member
mình thích cái đầu !! đẹp.thank chủ 2pic.nhưng sao ko up link mediafire

AquaSta

Moderator
Sặc, post link đính kèm ở forum khác, bạn ko biết nguyên tắc khi post bài à? Những người ở forum này ko có tài khoản, hoặc có tài khoản ở forum đó mà ko đăng nhập thì ko thể download.

tuan_da

Hay quá. Lâu rùi mới thấy có theme đẹp.
Mình không thích Anna nhưng cái Anna Metro Black quá đẹp.
Thanks

quyrombinhduong

Sặc, post link đính kèm ở forum khác, bạn ko biết nguyên tắc khi post bài à? Những người ở forum này ko có tài khoản, hoặc có tài khoản ở forum đó mà ko đăng nhập thì ko thể download.

Ồ! mình xin lỗi, mình tưởng link ko bị thay đổi dù ko có tài khoản nên download được như 1 số 4rum khác.
Đã đưa link thay thế !

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

thêm mấy cái Hiệu ứng lung linh thì đẹp tuyệt. thank!

mai_tien_dat_251

Tiếc là ko full ic0n

làm gì có theme nào full icon được! có quá nhiều phần mềm nên không thể làm hết được icon! và mỗi người mỗi điện thoại nên sẽ có những phần mềm khác nhau. nếu muốn full icon thì bác phải tự thiết kế cho riêng mình thôi!

tai92_5800

sao lại ko full icon internet vậy bác,nhìn menu full hết còn lại internet icon cũ nên hơi kỳ :D