• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

andy Game Dynamite Fishing 2 Eng S60v3 All Version

nouvu2372

Handy Game Dynamite Fishing 2 Eng S60v3 All Version

Dynamite Fishing 2

Game Săn CÁ Vui Nhộn của hãng Game Nổi Tiếng Handy Game

Trong vai một người Texas rất nhạy cảm các vấn đề về tiền bạc, bạn tham gia vào thị trường kinh doanh cá đầy lợi nhuận . Cùng với chiếc thuyền cũ và những khối thuốc nổ mua được tại các cửa hàng bán vũ khí, bạn sẽ được "bắt" một số lượng lớn các loại cá. Bắt đầu với hai chế độ chơi: Story, Tự do để bạn có thể tự tìm hiểu về các công nghệ mới, cách thả mồi hay cách sử dụng bomb hủy diệt để ... bắt cá

Qua những chế độ chơi đó bạn sẽ tìm được những kho tàng ẩn dưới nước hoặc bắt được các loại cá khổng lồ quý hiếm khác bằng cách sử dụng những khối thuốc nổ một cách vô tội vạ lên chúng. Gồm 30 vòng chơi đầy hình ảnh châm biếm, 20 món vũ khí vô cùng nguy hiểm, hãy cẩn thận khi lựa chọn sử dụng chúng nếu bạn không muốn tàn sát quá nhiều cá. Bạn cũng có thể thay đổi chiếc thuyền của mình theo 6 dạng khác nhau tùy theo hướng nâng cấp của riêng mình. Nếu công việc của bạn tiến triển tốt, bạn sẽ có thể lấy được cô gái trong mơ của mình làm vợ. Sau đó sinh con, bạn nên hy vọng đứa con trai của mình có thể học hỏi được tất cả những thủ đoạn của bạn trong tương lai. Đó cũng là một điểm thú vị

Chỉnh sửa cuối: