• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ai thích xem bói thì vào đây

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Bài viết đúng qui định phải kèm theo ảnh! Bạn có 24h để up kèm!

MinhThang

Manager
TỬ VI - TƯỚNG SỐ

Tặng anh em phần mềm xem bói do chính mình làm ra. Bao gồm nhiều kiểu bói: xem chỉ tay, đoán điềm, giải mộng, ...

Cái này dùng MobiReader để mở.

DOWNLOAD

http://www.mediafire.com/?vvmvrsacifh

Mình thấy PDAV. anh em post bài muốn gì thì muốn sao không thấy MOD nhắc nhở chữ thì viết quá cỡ,màu đỏ nhìn vào nói thật chứ chẳng ra cái tiopic tý nào. theo mình mấy bài này nên sửa lại còn không chịu sửa thì Mod xóa đi cho nó gọn gàng,anh em đừng trách mình nha tại mình thấy vậy mà.

Kenji1992

Mình thấy PDAV. anh em post bài muốn gì thì muốn sao không thấy MOD nhắc nhở chữ thì viết quá cỡ,màu đỏ nhìn vào nói thật chứ chẳng ra cái tiopic tý nào. theo mình mấy bài này nên sửa lại còn không chịu sửa thì Mod xóa đi cho nó gọn gàng,anh em đừng trách mình nha tại mình thấy vậy mà.

trời người ta chỉ muốn làm nỗi bật bài viết của mình thôi mà ;;)

hoangthanh21

Mọi người đều muốn mang lại những cái hay,những phần mềm hữu ích cho tất cả anh em trong Forum này.Nên những cách thể hiện ấn tượng là chuyện bình thường minhthang200679 không nên viết như vậy.(Phụ lòng tốt của bro ấy)

LeHai85

hình như bác minhthang200679 này khó tính quá hay sao ý ...người ta đã làm ra đưa cho dùng rồi lại còn trách móc.....không nên tranh cãi nhau những vấn đề vớ vẩn làm gì ...cảm ơn xiaohuang .. thank anh

kennho

Trách người sao không tự vấn mình :D chữ ký của bác cũng chói chang quá b-)

MinhThang

Manager

Mọi người đều muốn mang lại những cái hay,những phần mềm hữu ích cho tất cả anh em trong Forum này.Nên những cách thể hiện ấn tượng là chuyện bình thường minhthang200679 không nên viết như vậy.(Phụ lòng tốt của bro ấy)

hình như bác minhthang200679 này khó tính quá hay sao ý ...người ta đã làm ra đưa cho dùng rồi lại còn trách móc.....không nên tranh cãi nhau những vấn đề vớ vẩn làm gì ...cảm ơn xiaohuang .. thank anh

Các bạn nói rất đúng mình cũng không chê bài của bạn đó,có một điều là mình muốn cho DIỄN ĐÀN sạch đẹp trong mắt mọi người,các bạn cứ thiết nghĩ ai cũng muốn làm cho bài mình nổi bật bằng hình thức thì mình cũng rất nhiều cách để làm, nhưng Nội Qui có cho phép không? Chữ màu đỏ +fonts lớn là chỉ để cho các MOD sửa bài...còn các menb thì khi viết bài chỉ dùng fonts chữ bình thường thôi,.Cái mà gọi là chia sẻ cho anh em ở đây là kinh nghiệm chứ không phải sự nổi bật các bạn đồng ý với mình chứ. Mình cũng công nhận là mình khó chịu mong các bạn thông cảm vì mình cũng lớn tuổi rồi trên 40 xuân xanh mà,Nhưng cái khó của mình là tinh thần góp ý xây dựng chứ thực ra các bạn không thấy mình rất bình đẳng đó sao? ai cũng là bạn của mình cả vì đây là nơi chia sẻ của 1 lĩnh vực đam mê nên mình không nghĩ là tuổi tác bị giới hạn.Chúc các bạn vui cùng nhau đóng góp xây dựng PDA ngày càng đi lên về mọi mặt.

TraiNgheoHn

Bạn thông cảm chút, xiaohuang mới tham gia mà nên chẳng chưa biết hết quy định của PV.Mong bạn và mọi người thông cảm nhé.

Kojiro

Super V.I.P

Trách người sao không tự vấn mình :D chữ ký của bác cũng chói chang quá b-)

Bạn thông cảm chút, xiaohuang mới tham gia mà nên chẳng chưa biết hết quy định của PV.Mong bạn và mọi người thông cảm nhé.

Mọi người xem lại qui định diễn đàn tại điều 4! TrialMod xem lại mình trước!

Mọi việc chẳng có gì tuy nhiên các bạn cứ làm quá. Không nên và không cần thiết

tiny1990

Các bạn nói rất đúng mình cũng không chê bài của bạn đó,có một điều là mình muốn cho DIỄN ĐÀN sạch đẹp trong mắt mọi người,các bạn cứ thiết nghĩ ai cũng muốn làm cho bài mình nổi bật bằng hình thức thì mình cũng rất nhiều cách để làm, nhưng Nội Qui có cho phép không? Chữ màu đỏ +fonts lớn là chỉ để cho các MOD sửa bài...còn các menb thì khi viết bài chỉ dùng fonts chữ bình thường thôi,.Cái mà gọi là chia sẻ cho anh em ở đây là kinh nghiệm chứ không phải sự nổi bật các bạn đồng ý với mình chứ. Mình cũng công nhận là mình khó chịu mong các bạn thông cảm vì mình cũng lớn tuổi rồi trên 40 xuân xanh mà,Nhưng cái khó của mình là tinh thần góp ý xây dựng chứ thực ra các bạn không thấy mình rất bình đẳng đó sao? ai cũng là bạn của mình cả vì đây là nơi chia sẻ của 1 lĩnh vực đam mê nên mình không nghĩ là tuổi tác bị giới hạn.Chúc các bạn vui cùng nhau đóng góp xây dựng PDA ngày càng đi lên về mọi mặt.

bạn khó tánh quá đi hà. nếu bình thường post bài thì xài chữ bình thường đc rùi. k ai nói gì. còn đây là bài viết về 1 phần mêm mới, giới thiệu cho anh em nên đỏ đỏ xanh to to tí có sao đâu. Nếu trong quy định k cho post chữ đỏ font to thì trong thanh công cụ khi viết có các font to + chữ màu mè làm gì nè đúng hem hjhj.
giống như mua xe mà không dám chạy hết gas. mua quạt không dám bật số 3. nấu canh không dám bật lữa lớn. mở máy điều hòa không dám để 17*C...
à còn cái chuyện mình nhờ bạn giúp mà bạn không giúp nè, dzậy mà là anh em trong pda đó hẻ. thôi bạn cứ để cái hình đó đi. mình nhìn quen mắt rồi. đổi cái khác => mình k biết đó là bạn hehe.

Status
Không mở trả lời sau này.