• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ai là triệu phú? Chương trình Game Show trên tivi đã có trên Mobile !

dung1291985

Ai là triệu phú? Chương trình Game Show của VTV3 đã có trên Mobile !

Tất nhiên không phải là game show bằng tiếng Việt vì trò chơi này bản quyền của bên Nước ngoài, Việt Nam chỉ mua lại bản quyền thôi, trò chơi bằng tiếng Anh, vượt qua nhiều câu hỏi hóc búa với nhiều chủ đề khác nhau, cùng với nhiều sự trợ. giúp: từ gián giả, 50/50, gọi điện thoại, tự bỏ phương án sai, chắc hẳn sẽ giúp các bạn có những giờ giúp giải trí thoải mái, chưa một lần được ngồi trên chiếc ghế của chương trình "Ai là triệu phú" nhưng ở đây, cũng như thế, khác điều là bạn chơi trên chính đôi tay của mình, nào hãy tìm ra người triệu phú của chúng ta, dù bạn có ko đạt được mức cao nhất hay bị loại khỏi cuộc chơi cũng đừng buồn, ko phải là triệu phú của trò chơi nhưng bạn đã là triệu phú của kiến thức rồi đó ! Have fun!

Chỉnh sửa cuối:

CongVoi

Super V.I.P
Ngày xưa có chơi qua.Nhưng là bản Tiếng Nga chả hiểu cái mô tê gì cả :D.

nouvu2372

ko xì pam nha, hỏi thừa quá nghen, giới thịu đã nói tiếng Anh rùi mà, cả file gửi lên cũng có chữ "EN" rồi kìa :D >:) =))

Hì máy mình chậm không có hiện hình và chữ thấy cái tiêu đề topic ah,mãi 1 lúc sau mới hiện ra,bị chữi oan :(:)((

thanhnam711

<<< thế này không phải spam à?Các ông VIP bênh nhau kinh

không phải congvoi spam đâu, do 2 bài post gần như cùng lúc nên congvoi không bít đc dung1291985 đã post bài giải thích trước.mình nghĩ là như vậy

taotoine68

cai game nay tren Iphone thay co ban TiengViet roi, con ban EN tren S60 nay co lau roi ma.
Posted via Mobile Device

dung1291985

cai game nay tren Iphone thay co ban TiengViet roi, con ban EN tren S60 nay co lau roi ma.
Posted via Mobile Device

đây là box S60v3 nhé bạn, ko phải Iphone, còn bản bạn nói có lâu nhưng ko phải bản 4, bạn ko nhìn screenshot là 2009 à :mad:)

hghtforever

tôi chơi cái bản MILLIONAIRE gì gì ý, 3 ngày là phá đảo 1 triệu bảng :X :X.. Trò này có tầm 100 câu hỏi lặp đi lặp lại, ai có trí nhớ tốt là chơi nhanh lắm :))..
DOWN cái bản này về cày tiếp, thanks nhé :D

Joker2Go

Cái này là gameshow của game nào đó chứ có phải VTV3 đâu nhở =))
VTV3 là tiếng Việt mà :))
Chơi rồi, ngồi vòng vòng 1 hồi, đọc chả hiểu gì chả chơi nữa :p