• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ah Moemory tìm cặp hình giống nhau

tuanha

Cái này dành cho itune cài bạn ơi, trên cydia mình chưa thấy có game này.

mlxx_1977

Bác ơi có source cho cydia để cài wifi kô.chon mình đi.

cái này trong Applications của iPhone PC Suite v2.1.0.78 cũng có mà, file pxl cài vào ăn ngay ko cần thuốc, các bạn cũng có thể edit các bộ ảnh chủ đề khác như là phong cảnh hoặc hentai "hot" hơn 1 chút;;), thay thế vào 15 ảnh: bg0001.png=>bg0015.png cỡ 320x480, và 15 ảnh: card001.png=>card015.png cỡ 106x114 , chép đè vào trong app

gaxaobeam

Game này hay thật bác àh.Phải chi game có thật nhiều màn để chơi nhỉ:|Hình thật chứ không phải Hentai thì càng tê>:)

mlxx_1977

Game này hay thật bác àh.Phải chi game có thật nhiều màn để chơi nhỉ:|Hình thật chứ không phải Hentai thì càng tê>:)

bạn đọc lại hướng dẫn của mình ở trên đi, edit bộ hình nào mà chẳng được rồi chép vào app thay thế bộ hình cũ của nó là được rồi