• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Call Manager v2.72.230 Việt hóa bởi dangduc

dangduc

Chắc ai cũng đã biết phần mềm thân thuộc này ! Giúp các bạn tiện ích như chặn cuộc gọi, chuyển hướng cuộc gọi, Tự trả lời trong thời gian định trước, gửi tin nhắn mẫu....

Các bạn cài bản tiếng anh trước rồi sau đó cài file Vietnamese v2.72.230.sisx là có thể dùng giao diện tiếng việt , ai cài bản tiếng anh trước rồi thì không cần phải cài bản tiếng anh nữa mà chỉ cần cài pack tiếng việt thôi ! Thành thật xin lỗi mọi người vì bất tiện này ! Em xin cảm ơn anh Kojiro về cách pack file Vietnamese ! Nhưng thật sự em muốn pack nó cùng 1 file luôn ! Mà phần mềm này khó quá ! Mong mọi người chấp nhận ^^

Link download :

Patch tiếng việt mới ! Đầy đủ ! Sửa một số chỗ viết quá tắt bị mọi người phàn nàn ! Mọi người down về rồi dùng, góp ý thêm cho mình thêm tiến bộ nữa nhé ^^

Link Patch Tiếng việt mới :

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
.........
Các bạn cài bản tiếng anh trước rồi sau đó cài file Vietnamese v2.72.230.sisx là có thể dùng giao diện tiếng việt , ai cài bản tiếng anh trước rồi thì không cần phải cài pack tiếng việt nữa ! Thành thật xin lỗi mọi người vì bất tiện này ! Em xin cảm ơn anh Kojiro về cách pack file Vietnamese ! Nhưng thật sự em muốn pack nó cùng 1 file luôn ! Mà phần mềm này khó quá ! Mong mọi người chấp nhận ^^

Link download :

K hiểu ý câu bôi đậm lắm :-? Thế thì ta Việt hóa làm gì ta :D

Caominh171

Mình đã gói lại cả file VH của bạn Dangduc thành 1 file cài đặt, và bản này chỉ còn 2 ngôn ngữ thôi

Link MediaFire

Link Ziddu

Pass: SymPViet

@Dangduc: Mình góp ý chút, bản dịch hơi bị nhìu từ viết tắt , xài hơi khó chịu chút :(.Mong bạn khắc phục cho các pm sau. Thân!

dangduc

Cảm ơn bạn Cao Minh ! Mình còn phải học hỏi mọi người nhiều lắm ! ^^ ! Mong bạn và mọi người giúp đỡ nhé

Caominh171

Cảm ơn bạn Cao Minh ! Mình còn phải học hỏi mọi người nhiều lắm ! ^^ ! Mong bạn và mọi người giúp đỡ nhé

Hì mọi người chắc chắn sẽ giúp bạn tận tình mà, yên tâm :)

kiamino

Kieu_phong nói đúng rồi đó , bạn viết tắt nhiều quá ! mình nói bạn dùng giận , mình dùng bản tiến anh còn thấy ổn hơn bản việt hóa , bạn hãy làm lại đi nhé , chúc bạn sớm có sản phẩm tốt nhất !

Caominh171

Kieu_phong nói đúng rồi đó , bạn viết tắt nhiều quá ! mình nói bạn dùng giận , mình dùng bản tiến anh còn thấy ổn hơn bản việt hóa , bạn hãy làm lại đi nhé , chúc bạn sớm có sản phẩm tốt nhất !

Bản này cũng đã đc SymPViet dịch rồi đó, bạn thử bản đó xem sao (trong topic pm của Sym ấy)
Dù gì đây cũng là những sản phẩm đầu tay của bạn ấy, tin chắc rằng trong thời gian tới, bạn ấy sẽ hoàn thiện mình và làm hài lòng những "ông trời khó tính" mà :D

dangduc

Bạn nói phần nào là phần dùng không ổn so với bản tiếng anh ở đây bạn ? Bạn so sánh giúp mình tính ổn định đi ? Đúng là có 2 phần từ chối cả giống nhau, nhưng 1 phần, nhấn vào từ chối cả cuộc gọi, 1 phần cuối khi nhấn vào từ chối cả nó ra bảng nhập danh sách vào, các này có thể hiểu là từ chối cả danh sách mà !?

dangduc

Patch tiếng việt mới ! Đầy đủ ! Sửa một số chỗ viết quá tắt bị mọi người phàn nàn ! Mọi người down về rồi dùng, góp ý thêm cho mình thêm tiến bộ nữa nhé ^^ ! Link mình update ở bài đầu rùi nhé ^^

huyenbeo

Bản Advanced... em dùng lấy của E71 chưa có key cài cái này vào oke chứ ạ ?

hunterviet

Well-Known Member
Dạo này ko thấy dangduc onl và tiếp tục vh nữa nhỉ, hay định ngấm ngầm tích lũy mua N97 để làm cho ae lóa mắt ra:p

hoainamss

Các bác cho mình hỏi tí. Mình muốn sử dụng 1 file nhạc có sẵn để làm nhạc cho phần Lời chào thì phải làm sao?