• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Advanced Blocker_PM chặn cuộc gọi, tin nhắn hiệu quả!! [Cập nhật]

Caominh171

Advanced Blocker v2.14.242 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x FULL-Symbian
[Cập nhật]

PM hỗ trợ chặn cuộc gọi, tin nhắn hiệu quả; Có cả tùy chỉnh chặn tin nhắn, người gọi & đầu số nữa!

tuanloc1

Bạn ơi mình rất thích PM này (nghe giới thiệu) nhưng cài rất nhiều lần rồi (phiên bản nào mình cũng thử) nhưng đều không được. Cài bình thường nhưng khi vào PM nó báo là "có một chương trình khác đang sd chức năng chặn tin nhắn và yêu cầu tắt PM dang chạy", mình tắt tất cả, thậm chí format cả máy lẫn thẻ nhớ cài vào vẫn bị như thế. Thua. Hi vọng bạn sẽ giúp được mình. Thank!

Caominh171

Bạn ơi mình rất thích PM này (nghe giới thiệu) nhưng cài rất nhiều lần rồi (phiên bản nào mình cũng thử) nhưng đều không được. Cài bình thường nhưng khi vào PM nó báo là "có một chương trình khác đang sd chức năng chặn tin nhắn và yêu cầu tắt PM dang chạy", mình tắt tất cả, thậm chí format cả máy lẫn thẻ nhớ cài vào vẫn bị như thế. Thua. Hi vọng bạn sẽ giúp được mình. Thank!

Mình cũng từng bị báo lỗi như bạn nhưng chỉ lúc mình mở 1 pm cùng chức năng với nó thôi.
Mình tắt pm kia đi là nó hoạt động bt àh :-?

tuanloc1

Mình cũng từng bị báo lỗi như bạn nhưng chỉ lúc mình mở 1 pm cùng chức năng với nó thôi.
Mình tắt pm kia đi là nó hoạt động bt àh :-?

Như mình nói, mình format máy và thẻ vẫn bị như thường!

2356

Như mình nói, mình format máy và thẻ vẫn bị như thường!
Khi mình cài trong máy vẫn đang có ACM và Privare Call & SMS Guard mà vẫn cài bình thường mà bạn? Mà khi mình cài vào mình nhớ hok nhầm thì mình đang dùng cái Private để chặn cuộc gọi nữa, vẫn cài vào máy ngon lành :D
PM chặn cuộc gọi này đơn giản và dễ sử dụng cực kì :D Mình dùng cái này là mình xóa ngay cái ACM đi :))