• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Address Book v1.00 + SafeMgr - sự kết hợp tuyệt vời

tuanloc1

Address Book v1.00 + SafeMgr - sự kết hợp tuyệt vời

Đầu tiên là Address Book v1.00 (Tất cả Phần này đều là do mình mượn của AnhtamHCM. Thank nhé!!!)

Ứng dụng quản lý danh bạ và tin nhắn hay nhất tính tới thời điểm này. Chương trình kết hợp nhiều chức năng và có thể thay thế ứng dụng gốc của máy như Danh bạ, tin nhắn, đăng nhập...
Tốc độ truy cập nhanh, sao lưu dữ liệu, ghi âm cuộc gọi, đồng bộ danh bạ với máy chủ... giao diện tuyệt đẹp trượt như Iphone

Tính năng:

* Chỉnh sửa danh bạ, nhóm
* Nhắn tin (SMS-chat);
* Nhanh chóng tìm kiếm danh bạ theo số
* Khả năng ghi âm cuộc gọi
* Hỗ trợ các phím tắt
* Tín hiệu rung khi quay số
* Nhanh chóng truy cập vào danh bạ từ chế độ chờ
* Sao lưu tin nhắn
* Đồng bộ hóa danh bạ và lịch đến một máy chủ
* Lựa chọn thuật ngữ đồng bộ
* Tự động chạy chương trình
Tiếp theo là kết hợp với SafeMgr (Phần mềm quản lý điện thoại cực tốt)

Ai đã từng khó chịu khi cài SafeMGR lúc xem tin nhắn chỉ thấy số mà không thấy tên. thì với phần mềm Address Book v1.00 này bạn có thể xem tên được rồi đó. (các bạn xem thêm tại đây nhé)

Kết luận:

Với Address Book v1.00 bạn có thể quên đi trình quản lý danh bạ và nhắn tin mặc định của máy được rồi đó.
Một cài tiện của nó nữa đó là nếu cần ghi âm một cuộc gọi nào đó, bạn chỉ cần bấm phím OK thế là xong. chất lượng ghi âm phải nói là cực tốt.

traicauhd

xoa đuôi .7z trên pc roi chép vào dt cài đặt thì được báo là tập tin bị lỗi chẳng hiều thế nào nữa?

leminhhai111

xoa đuôi .7z trên pc roi chép vào dt cài đặt thì được báo là tập tin bị lỗi chẳng hiều thế nào nữa?

Nếu bạn dùng x-plore 1.51 thì khỏi xóa gì cứ thế chép vô DT rồi dùng x-plore lick vô nó mà cài thôi

Knif3x

cái Address Book hay thật nhưng hình như bị lỗi phần chuyển chế độ gõ chữ (nhấn # để chuyển chế độ, vẫn chuyển đc nhưng vẫn hiện lên là chế độ gõ số)

kauchunho

Nếu bạn dùng x-plore 1.51 thì khỏi xóa gì cứ thế chép vô DT rồi dùng x-plore lick vô nó mà cài thôi

dau nhat thiet phai xplorer v1.51 nhi. Xplorer ver khac deu dc.
Neu binh thuong, vao quan ly tap tin mac dinh cua may chon doi ten, xoa .7z la dc.
Xin lni vi bai viet khog dau.

leminhhai111

dau nhat thiet phai xplorer v1.51 nhi. Xplorer ver khac deu dc.
Neu binh thuong, vao quan ly tap tin mac dinh cua may chon doi ten, xoa .7z la dc.
Xin lni vi bai viet khog dau.

Đọc kĩ chưa vậy Bạn , Mình nói X-plore 1.51 là khỏi phải xóa 7z làm gì vẫn cài như sis / xsis bình thường. CÓ DC MẤY VER X-PLORE LÀM DC ĐIỀU ĐÓ

nguyenson_44

Lạ thật. Khi có cuộc gọi thì thấy có biểu tượng ghi âm (Address Book). Kiểm tra lại thì ... Nothing.

Thangnd31082

Phải công nhận là công nghệ lăng xê phần mềm này cực đỉnh , cái gì mà đỉnh nhất ... !

Mình thấy ngoài chức năng sao lưu, lưu trữ đều không dùng được tại VN ! Gửi tin , đăng kí đều báo không thành công ! Dùng wifi xịn mà nó toàn báo hết thời gian kết nối !

Chức năng tin nhắn thì cũng bình thường , chức năng ghi âm cuộc gọi là nổi trội nhất ! Nhưng cũng khnog qua mặt được các đàn anh trước đó ! Vẫn còn tiếng bip !

Có chăng chỉ có giao diện trông bắt mắt hơn thôi ! Nhưng dùng thằng này lại phải cho chạy ẩn , ngốn tài nguyên trong khi nhu cầu sử dụng không nhiều !

Đã remove !

TruBic

Well-Known Member
Phải công nhận là công nghệ lăng xê phần mềm này cực đỉnh , cái gì mà đỉnh nhất ... !

Mình thấy ngoài chức năng sao lưu, lưu trữ đều không dùng được tại VN ! Gửi tin , đăng kí đều báo không thành công ! Dùng wifi xịn mà nó toàn báo hết thời gian kết nối !

Chức năng tin nhắn thì cũng bình thường , chức năng ghi âm cuộc gọi là nổi trội nhất ! Nhưng cũng khnog qua mặt được các đàn anh trước đó ! Vẫn còn tiếng bip !

Có chăng chỉ có giao diện trông bắt mắt hơn thôi ! Nhưng dùng thằng này lại phải cho chạy ẩn , ngốn tài nguyên trong khi nhu cầu sử dụng không nhiều !

Đã remove !

uả sao em kiểm tra nó chỉ tốn 363,5 kb ram vậy mấy đại ka?

manhha1978

Các bác ơi chuyển tiếp tin nhắn cho người khác không được. Cảm thấy phần mềm này chuối quá.

TruBic

Well-Known Member
Comment nhầm rối ! Cái chính khong phải là ngốn ram nhiều mà là không dùng được nhiều chức năng như quảng cáo !
em đã thử fix lại gọi IP nhưng ko thể gọi, đang nghĩ bây giờ có web nào chuyên lưu trũ dũ liệu (ổ đĩa mạng) thì ta chuyển qua. Tuy nhiên nhìn lại thì khi dùng pm này ta ko thể xem được bộ nhớ trên sim. Nên cuối cùng rì-mó-vờ vào sọt rác cho khoẻ.

ubeo

Phải công nhận, đây là phần mềm đỉnh nhất về quản lý mà mình từng biết. Dùng rồi thì không thể bỏ được.
Các bạn khác thử dùng đi, rất sướng.