• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

4shared2 vh & signed by Giuse29111985

JS_AnhTuan

Active Member

Phần mềm sẽ giúp bạn tạo và quản lý tài khoản 4shared của bạn. Giúp bạn lưu trữ và tải xuống các tệp tin từ 4shared.com . Từ nay anh em dùng di động không phải lo nản lòng khi gặp các link shared khó tính nhé.

Tải về 4shared

chúc anh em vui khoẻ :D

ngoctuan74

Dùng phần mềm này để download như thế nào vậy,bạn hướng dẫn mình với,mình chưa biết. Thank

JS_AnhTuan

Active Member
Dùng phần mềm này để download như thế nào vậy,bạn hướng dẫn mình với,mình chưa biết. Thank
nếu chưa có tk thì b đăng ký tk sau đó dùng tk đó đểđăng nhập. Vào tk của b rồi thì thích tải lên hay tải xuống gì tùy b :D

hoiclub

Member
đăng ký không được . Bác nào cho em mượn tk dùng tạm cái được không

trang84

bạn có tài khoản trả phí ko vậy ở trang này mình cũng có tài khoản nhưng mà là tài khoản miễn phí cho lên sự tải xuống & tải lên ko được theo như ý
Nếu bạn có tài khoản trả phí thì chia sẻ cho anh em trên diễn đàn có được ko vậy ?

AlyCuong

Active Member
bạn có tài khoản trả phí ko vậy ở trang này mình cũng có tài khoản nhưng mà là tài khoản miễn phí cho lên sự tải xuống & tải lên ko được theo như ý
Nếu bạn có tài khoản trả phí thì chia sẻ cho anh em trên diễn đàn có được ko vậy ?

Nếu chia sẽ thì nó mau die lắm bạn ơi, nên ít ai chia sẽ, nếu cần thì bạn dùng google nhưng mà ít khi nào thành công.