• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

45 Theme động ngộ nghĩnh & chất lượng cao 100% chạy tốt trên N95 8Gb

dung1291985

45 Funny + High Quantity Animated Themes 100% working on N95,N82 collection by dung1291985
(Tất cả theme đã được tested trên N95-2 8Gb firmware 30.0.0.18)

Mình đã tìm theme động cho N95 8Gb rất lâu rồi nhưng việc này chẳng dễ chút nào vì đa phần theme động ko hoạt động trên N95, sài OWNSKIN thì nặng máy và mau hết pin nữa, chất lượng theme của OWNSkin thì rất là tệ, có 1 loại theme động nữa chất lượng ảnh rất đẹp mà nhẹ máy, khi bạn ko cho nó động nữa thì cũng có thể là theme tĩnh chất lượng cao, tuy nhiên đi kèm theme này cần dùng Anim Manager 1.0, nhưng bản cũ của phần mềm này ko sài được trên N96 8Gb firmware mới nhất, nên mình đã chỉnh sửa chút, bây h nó hoạt động tốt trên N95 8Gb rùi, có thể N82 cũng okie luôn, đây là món quà nhỏ mình dành tặng cho những ai yêu N95/N82 nhé!

Tất cả theme đều từ Asmob/Astod Site ( Đẹp hơn và khác OWNSKIN theme động nhiều, OWNSkin thường đòi nhiều RAM & mà mau hết pin hơn... với thường là chất lượng theme rất kém, menu,chữ, bar màu rất khó nhìn
)
. Bạn phải trả tiền trước khi tải theme từ trang Asmob/Astod. Nhưng ở đây là FREE!

Chú ý:
Dành cho N95/N82 : Cài AnimManager_1.0.1_N95_N82_Repack_by_dung1291985.sisx
Dành cho N73 hay các máy S60v3 khác: Cài AnimManager_S60_3rd_N73.sisx

Khuyến cáo nên tắt Active Standby để theme động nhìn đẹp hơn!

Vài hình xem trước:

DOWNLOAD:
Mã:
http://rapidshare.com/files/179960475/45_Funny___High_Quantity_Animated_Themes_100__working_on_N95_N82_collection_by_dung1291985.rar

kieukhoa

ban oi minh dơn cai AnimManager_1.0.1_N95_N82_Repack_by_dung1291985.zip‎ ve roi, roi lam sao de dua vo cai n95 dc vay ban.chi minh cach cai voi minh ko bit ji het

MinhThang

Manager
ban oi minh dơn cai AnimManager_1.0.1_N95_N82_Repack_by_dung1291985.zip‎ ve roi, roi lam sao de dua vo cai n95 dc vay ban.chi minh cach cai voi minh ko bit ji het

Xem bài hướng dẫn đó bạn. Có 2 cách để bạn cài đặt, cài qua cáp usb kết nối máy tính với điện thoại, hoặc giải nén xong dùng đầu đọc thẻ chép vào thẻ nhớ, mở trình quản lý file tìm đến file đó open tiến hành cài đặt.

Chỉnh sửa cuối:

hoanglam84

Mấy cái Theme này thấy mê wá. Nhưng thấy cái trang rapidshare là tui wải rùi! Nó k cho down! Bạn ui, up Media giúp tui zới! Media dễ down mà lại nhanh nữa. Thank's a lot! =D>[/QUOTE]

Mình giới thiệu với các bạn 1 host down và up nhanh cực kỳ nè
Đây là link cho những bạn không thích down ở rapidshare hay megaupload
Link down cho bạn đây:
HTML:
http://mega.1280.com/file/4S1P7F/

Nếu bạn thích bạn có thể Thanks

hoanglam84

Bạn Minh Thắng và bạn dung1291985 ơi. Cho mình hỏi. Mình xài N95 thường, nhưng khi cài ctrình vào và cài Theme vào thì không thấy nó chạy. Có cần phải cài thêm gì nữa không bạn. Chỉ cho mình biết với
Thanks

Chỉnh sửa cuối:

hoanglam84

Máy mình FW là 21. Mình không biết ngoài cài PM trên của bạn dũng còn phải có điều kiện cài thêm PM nào không nữa, mong bạn nào biết có thể giúp đỡ mình với:-/

Bạn Minh Thắng và bạn dung1291985 ơi. Cho mình hỏi. Mình xài N95 thường, nhưng khi cài ctrình vào và cài Theme vào thì không thấy nó chạy. Có cần phải cài thêm gì nữa không bạn. Chỉ cho mình biết với
Thanks

Máy mình FW là 21. Mình không biết ngoài cài PM trên của bạn dũng còn phải có điều kiện cài thêm PM nào không nữa, mong bạn nào biết có thể giúp đỡ mình với:-/

Cài vào là một chuyện nhưng bạn phải vào chương trình đó bật chế độ theme động lên là on thì nó mới hoạt động.

hoanglam84

Cài vào là một chuyện nhưng bạn phải vào chương trình đó bật chế độ theme động lên là on thì nó mới hoạt động.

Mình đã bật chế dộ theme động lên là on rồi. Nhưng vẫn không thấy gì hết. Nó vẫn đứng im, nên mình không biết mình có cài thiếu gì nữa không? Xin các bạn chỉ giúp

dung1291985

Mình đã bật chế dộ theme động lên là on rồi. Nhưng vẫn không thấy gì hết. Nó vẫn đứng im, nên mình không biết mình có cài thiếu gì nữa không? Xin các bạn chỉ giúp

bạn cài theme ở ổ nào thì phải cài cái Anim Manager vào cùng ổ đó mới sài đc!

hoanglam84

bạn cài theme ở ổ nào thì phải cài cái Anim Manager vào cùng ổ đó mới sài đc!

Mình làm giống như bạn nói thế nhưng nó vẫn không chạy. Hic, không biết máy mình có vấn đề gì không nữa.

dung1291985

Mình làm giống như bạn nói thế nhưng nó vẫn không chạy. Hic, không biết máy mình có vấn đề gì không nữa.

Mình thử thành công trên máy mình rùi mới post mà, bạn dùng đúng bản Anim cho N95 chưa ,nếu ko đc thì sài bản N73 xem sao?

hoanglam84

Mình thử thành công trên máy mình rùi mới post mà, bạn dùng đúng bản Anim cho N95 chưa ,nếu ko đc thì sài bản N73 xem sao?

Mình cài ok trên bản N73. Bạn nên thêm N95 thường vào bản N73 để mọi người biết luôn nha

MinhThang

Manager
Mình cài ok trên bản N73. Bạn nên thêm N95 thường vào bản N73 để mọi người biết luôn nha

Sau bao ngày vất vả nay đã toại nguyện :)) Lần sau chịu khó nghiên cứu, bài của anh em chia sẻ trong Topic.:-??