• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

3D Moto Racing Evolved-Game đua xe moto hấp dẫn!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
[Lemonquest] 3D Moto Racing Evolved S60v3 versions by Bolok

3D Moto Racing Evolved là trò chơi mô phỏng môn đua xe đầu tiên xứng đáng cho điện thoại di động. Bạn hãy tận hưởng một hệ thống kiểm soát hoàn hảo cho nhu cầu thiết yếu của bạn, nâng cao kinh nghiệm mô phỏng, và tham gia vào mỗi cuộc đua với cảm xúc và hứng thú.

Đây là một trò chơi phiên bản mới bao gồm các chế độ chơi khác nhau, Giải vô địch và đua nhanh, cùng với các tùy chọn để tạo một hồ sơ và để xe của bạn sẽ cải tiến dần dần tăng cường năng lực và hiệu quả của nó. Vượt Trên tất cả, những đồ họa 3D ấn tượng làm làm cho trò chơi này là một trò chơi hấp dẫn trực quan, trong đó hợp nhất với khả năng điều khiển tuyệt vời của nó và hệ thống cũng được thiết kế phù hợp với cách chơi của mình, bạn sẽ không bao giờ cảm thấy chán nó.

Game hỗ trợ 2 loại màn hình 240x320 và 320x240.