• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

20 máy tính bảng ARCHOS giá ưu đãi dành cho member PDAVIET!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
Sau buổi offline SN lần 4 của PV , anh Trinh (giám đốc NTT Telecom) có nhã ý muốn dành cho member của forum ta 20 máy tính bản ARCHOS với giá rất ưu đãi , rẽ rất nhiều so với thị trường.

ARCHOS 7 internet tablet Giá : 7.200.000 VNĐ
Chi tiết về máy : Click Here

ARCHOS 10.1 internet tablet Giá : 8.700.000 VNĐ
Chi tiết về máy : Click Here

Anh em nào có nhu cầu thì đăng ký ở đây nhé, lưu ý là chỉ có 20 máy gồm : 10 máy ARCHOS 7'' và 10 máy ARCHOS 10.1" . Sản phẩm được bảo hành chính hãng 12 tháng tại NTT Telecom .

Các bạn đăng ký theo mẫu :

Nick PV :...........
Tên:................
Số ĐT : ................
Loại máy muốn mua : ................

hcqp

Tiếc quá, phải chi có 3G... thì mình mua cả hai em. Cái 7" cho bà xã, cái 10,1" cho mình sài! Hoặc chỉ mua 01 cái 10,1" với giá cao hơn 2 triệu.
Chúc các bác thành công,.

tynktynk

Có ship được ra HN ko hả bác. Em đang muốn mua mà ko tìm đc chỗ nào bán ở HN cả. Haizzzzzzz

hanoiwap

Super V.I.P
Tiếc quá, phải chi có 3G... thì mình mua cả hai em. Cái 7" cho bà xã, cái 10,1" cho mình sài! Hoặc chỉ mua 01 cái 10,1" với giá cao hơn 2 triệu.
Chúc các bác thành công,.

Tethering với dt 3G để truy cập internet

lungtungbeng

Em ở HN có được đăng kí không ạ???Mà sao em thấy giá đăng ở đây với giá niêm yết của cửa hàng như nhau thế, vậy ưu đãi như nào ạ??

tethien

Active Member
Em ở HN có được đăng kí không ạ???Mà sao em thấy giá đăng ở đây với giá niêm yết của cửa hàng như nhau thế, vậy ưu đãi như nào ạ??
Giá niêm yết tại cửa hàng là 8.8 triệu mà. Như vậy là rẻ được 100k đó chứ.
Mình cũng mới mua một con 101IT. Xài khá ok.

Mấy bác Nguyễn Thành cho hỏi có bán bao da cho con này không vậy? Mình tìm hoài không ra

not

Giá ở website là chưa có VAT đó. Còn giá mod đưa ra ko bít có chưa.

Status
Không mở trả lời sau này.