• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

1 vài game Defese chưa từng có trên diễn đàn

duong8488

Vừa trở lại, quằn quại với nỗi oan. Post mấy game hay cho anh em chơi. Hừm !!
X-(
Trước tiên phải cài SajiFS Launcher - Full Screen Flash để chơi game Flash full màn hình.
Download here

Đã chơi. test OK, full cảm ứng, full màn hình, ko có gì để phàn nàn hết.
Game đầu tiên
Ultimate Defense 2

Download Ultimate Defense 2 here

Xeno tactic

Download Xeno tactic

Xeno tactic 2

ref

Download Xeno tactic

Nếu ai chưa biết thì nhét Game swf down đc về vào mục Other trong thẻ nhớ nhé. Chúc vui

TruongHan

Super V.I.P
Game flash hả bạn,thấy cũng hay đó
Ps: Lần sao đưa thông tin gì thì chính xác 100% nha :D,wellcome back

duong8488

Game flash hả bạn,thấy cũng hay đó
Ps: Lần sao đưa thông tin gì thì chính xác 100% nha :D,wellcome back

Hjc, ko phải e đưa mà, lão Hưng lấy nick của em tự post đấy chứ. E vào đọc mới ngớ người ra. Nhục thế chứ lị, e với ổng thân nhau mà, nên cho ông ấy biết pass.

thulanhrong0

nêu vậy mình dùng cái full màn hình này để chơi game flash tìm 2 diem khác nhau full dc hok ban:D? nhiều ng thích loại game đó lam ma s60v5 hình như hok có phải chơi đỡ game flash:(

llTuyetTinhCocll

chỉ dẫn cách chơi game 2-3 di bạn....game chậm và lag quá...nhưng kết cái kiểu dàn dựng như trên hình mà ko biết làm sao....loay hoay mua rồi bán mấy căn nhà hoài ..... ko tìm đc lối đi

duong8488

Game nay ko phải cài, chỉ down về nhét vào thư mục Other trong thẻ nhớ hoặc E/Data/Other cũng được. rồi cài chương trình flash full màn hình vào. KHởi động chương trình Flash full lên, load game bằng cách touch vào chỗ có 3 vạch song song nhau ý.